ስለ ኩባንያ

INTCERA ዓመታት በፊት ጀምሮ Fiberconcepts 'አዲስ ብራንድ ቆይቷል. Fiberconcepts ሙሉ በሙሉ ወሳኝ መረቦች ላይ ያተኮሩ ዋና መሰብሰብን ፋይበር ኦፕቲክ ምንዝሮች ግንባር አቀፍ አምራች እና አቅራቢ ነው. የእኛ ክፍሎች እና መፍትሄ በመላው ዓለም የንግድ, መንግስት ውስጥ መተግበሪያዎች እና ሌሎችም ውስጥ ሊገኙ ይችላሉ. Fiberconcepts, በ 2002 ተመሠረተ እና ሼንዘን, ቻይና ውስጥ ዋና መሥሪያ ቤት ነው. Fiberconcepts ወደ INTCERA ምርት ፖርትፎሊዮ ለመፍጠር ጠንካራ የቴክኒክ እውቀት ሲጠቀም ቆይቷል. አሁን ድረስ ወደላይ, Fiberconcetps ተገብሮ የጨረር interconnect ክፍሎች ለ ገቢር አንድ ዓለም አቀፍ ምንጭ ሆኗል.

የእኛ ስኬት ታሪክ ቀላል ነው: ጥራት ምርቶች ጋር ተገናኙ የደንበኛ ፍላጎት ዓለም ክፍል አገልግሎት ጋር ፍትሃዊ ዋጋ ላይ, በጊዜ ሁሉ ጊዜ ሰጡአቸው. የምርት ጥራት እና አፈጻጸም በአቋማቸው ምክንያት, እኛም በዓለም ዙሪያ የእኛ ደንበኞች ጋር ለረጅም ጊዜ በጋራ ጥቅም ትብብር ያቆምሁት

  • Fiber Array

    Fiber Array

  • የ MTP-MPO በቴፕ-OM3-12Fibers

    የ MTP-MPO በቴፕ-OM3-12Fibers

  • 100G QSFP28 CLR4 2KM

    100G QSFP28 CLR4 2KM

  • 100G QSFP28 ወደ 4X25G SFP28 AOC

    100G QSFP28 ወደ 4X25G SFP28 AOC