um Company

INTCERA hefur verið ný tegund af Fiberconcepts "frá árum. Fiberconcepts er leiðandi alþjóðlegt framleiðandi og birgi iðgjald aðgerðalaus ljósleiðara íhluti sem sérhæfa sig í fullu mikilvægum net. hluti okkar og lausnir er að finna í umsókn í fyrirtæki, stjórnvöld og aðrir um allan heim. Fiberconcepts, var stofnað árið 2002 og er með höfuðstöðvar í Shenzhen, Kína. Fiberconcepts hefur notað sterka tæknilega þekkingu til að búa til INTCERA vöruúrvalið. Upp fyrr en nú, Fiberconcetps hefur orðið virkur eitt alþjóðlegt uppspretta fyrir óbeinum sjón samtengja hluti.

velgengni saga okkar er einföld: að mæta þarfir viðskiptavina með gæði vöru afhentur á réttum tíma, í hvert skipti á sanngjörnu verði með heimsklassa þjónustu. Vegna ósveigjanlegur gæði afurða og árangur, sem við höfum komið á fót langtíma gagnkvæman ávinning samstarfi við viðskiptavini okkar um allan heim

  • Fiber Array

    Fiber Array

  • MTP-MPO Snælda-OM3-12Fibers

    MTP-MPO Snælda-OM3-12Fibers

  • 100g QSFP28 CLR4 2km

    100g QSFP28 CLR4 2km

  • 100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC

    100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC