Tungkol sa Kumpanya

INTCERA ay naging isang bagong brand ng Fiberconcepts 'dahil taon na ang nakakaraan. Fiberconcepts ay isang nangungunang pandaigdigang tagagawa at supplier ng premium passive fiber optic components nag-specialize sa ganap na kritikal na mga network. Ang aming mga bahagi at mga solusyon ay matatagpuan sa mga application sa negosyo, gobyerno at iba sa buong mundo. Fiberconcepts, ay itinatag noong 2002 at ay headquartered sa Shenzhen, China. Fiberconcepts ay ginagamit sa malakas na teknikal na kadalubhasaan upang lumikha ng INTCERA product portfolio. Up hanggang ngayon, Fiberconcetps ay naging isang aktibong isa global na mapagkukunan ng passive optical components magkabit.

Ang aming mga kuwento ng tagumpay ay simple: meet customer pangangailangan na may kalidad na produkto inihatid sa oras, sa bawat oras sa isang makatarungang presyo na may world class service. Dahil sa matatag na kalidad ng produkto at pagganap, kami ay itinatag ng matagal na kataga ng mutual benepisyo pakikipagtulungan sa aming mga customer sa buong mundo

  • Fibre Array

    Fibre Array

  • MTP-MPO Cassette-OM3-12Fibers

    MTP-MPO Cassette-OM3-12Fibers

  • 100g QSFP28 CLR4 2KM

    100g QSFP28 CLR4 2KM

  • 100G QSFP28 SA 4X25G SFP28 AOC

    100G QSFP28 SA 4X25G SFP28 AOC