About Company

INTCERA wakhala latsopano Brand wa Fiberconcepts 'kuyambira zaka zapitazo. Fiberconcepts ndi kutsogolera lonse sewerolo ndi katundu umafunika chabe CHIKWANGWANI zigawo chamawonedwe okhazikika mu Intaneti kwathunthu yovuta. zigawo wathu ndi njira angapezeke mu ntchito mabizinesi, boma ndi ena padziko lonse. Fiberconcepts, anakhazikitsidwa mu 2002 ndipo liku- lu mu Shenzhen, China. Fiberconcepts wagwiritsa ntchito amphamvu luso ukatswiri polenga INTCERA mankhwala mbiri. Mpaka tsopano, Fiberconcetps wasanduka yogwira gwero limodzi padziko lonse chabe zigawo kuwala interconnect.

takwanitsa nkhani ndi losavuta: zofuna kudzakhalire kasitomala ndi mankhwala khalidwe anaperekedwa pa nthawi, nthawi iliyonse pamtengo wabwino ndi utumiki kalasi dziko. Chifukwa Osaleka mankhwala khalidwe ndi ntchito, ife anakhazikitsa yaitali mwagwirizana phindu mogwirizana ndi makasitomala athu padziko lonse

  • Fiber Array

    Fiber Array

  • MTP-MPO makaseti-OM3-12Fibers

    MTP-MPO makaseti-OM3-12Fibers

  • 100g QSFP28 CLR4 2KM

    100g QSFP28 CLR4 2KM

  • 100g QSFP28 KUTI 4X25G SFP28 AOC

    100g QSFP28 KUTI 4X25G SFP28 AOC