game da Company

INTCERA ya kasance wani sabon Brand na Fiberconcepts 'tun shekaru da suka wuce. Fiberconcepts ne a manyan duniya m da maroki na Premium m fiber na gani aka gyara kwarewa a cikakken m cibiyoyin sadarwa. Our aka gyara da kuma mafita za a iya samu a aikace-aikace a harkokin kasuwanci, gwamnatin da sauransu a ko'ina cikin duniya. Fiberconcepts, da aka kafa a 2002 da kuma wanda ke da hedkwatarsa ​​a birnin Shenzhen, China. Fiberconcepts ya yi amfani da karfi fasaha gwaninta ya haifar da da INTCERA samfurin fayil. Har ya zuwa yanzu, Fiberconcetps ya zama wani aiki daya duniya source for m Tantancewar sauti aka gyara.

Our nasara labari ne mai sauki: sadu da abokin ciniki bukatun da ingancin kayayyakin tsĩrar da a kan lokaci, duk lokacin da a wata adalci farashin da duniya ajin sabis. Saboda uncompromising samfurin inganci da yi, mun kafa dogon lokaci moriyar juna hadin gwiwa tare da mu abokan ciniki a duk duniya

  • Fiber Array

    Fiber Array

  • MTP-MPO cassette-OM3-12Fibers

    MTP-MPO cassette-OM3-12Fibers

  • 100g QSFP28 CLR4 2KM

    100g QSFP28 CLR4 2KM

  • 100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC

    100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC