గురించి కంపెనీ

INTCERA సంవత్సరాల క్రితం నుండి Fiberconcepts 'ఒక కొత్త బ్రాండ్ ఉంది. Fiberconcepts పూర్తిగా క్లిష్టమైన నెట్వర్క్లు ప్రత్యేకతను ప్రీమియం నిష్క్రియాత్మక ఫైబర్ ఆప్టిక్ భాగాలు ప్రముఖ గ్లోబల్ నిర్మాత మరియు సరఫరాదారు ఉంది. మా భాగాలు మరియు పరిష్కారాలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా వ్యాపారాలు, ప్రభుత్వంలో అనువర్తనాలు మరియు ఇతరులు లో చూడవచ్చు. Fiberconcepts, 2002 లో స్థాపించబడింది మరియు షెన్జెన్ చైనా నెలకొల్పబడింది. Fiberconcepts INTCERA ఉత్పత్తి పోర్ట్ఫోలియో సృష్టించడానికి బలమైన సాంకేతిక నైపుణ్యం ఉపయోగించింది. ఇప్పుడు వరకు అప్, Fiberconcetps నిష్క్రియాత్మక ఆప్టికల్ ఇంటర్కనెక్ట్ భాగాలు కోసం చురుకైన ఒక ప్రపంచ మూలంగా మారింది.

మా విజయం కథ సులభం: నాణ్యత ఉత్పత్తులు తో కలవడం కస్టమర్ అవసరాలకు సమయం ఒక ప్రపంచ తరగతి సేవతో న్యాయమైన ధర వద్ద ప్రతిసారీ, పంపిణీ. ఉత్పత్తి నాణ్యత మరియు పనితీరు లొంగని కారణంగా, మేము ప్రపంచవ్యాప్తంగా మా వినియోగదారులకు తో దీర్ఘకాలిక పరస్పర ప్రయోజనం సహకారం ఏర్పాటు చేశారు

  • Fiber Array

    Fiber Array

  • MTP-ఎంపీఓ క్యాసెట్-OM3-12Fibers

    MTP-ఎంపీఓ క్యాసెట్-OM3-12Fibers

  • 100g QSFP28 CLR4 2km

    100g QSFP28 CLR4 2km

  • 100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC

    100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC