kuhusu Kampuni

INTCERA imekuwa mpya Brand ya Fiberconcepts 'tangu miaka iliyopita. Fiberconcepts ni kuongoza kimataifa wazalishaji na wasambazaji wa premium passiv fiber vipengele optic maalumu kwa mitandao kikamilifu muhimu. vipengele yetu na ufumbuzi inaweza kupatikana katika maombi katika biashara, serikali na wengine duniani kote. Fiberconcepts, ilianzishwa mwaka 2002 na makao yake makuu katika Shenzhen, China. Fiberconcepts ametumia nguvu ya kiufundi utaalamu wa kujenga INTCERA bidhaa kwingineko. Hadi sasa, Fiberconcetps imekuwa kazi moja chanzo ya kimataifa kwa ajili passiv vipengele macho kuunganisha.

mafanikio yetu hadithi ni rahisi: mahitaji kukutana mteja na bidhaa bora kutolewa kwa wakati, kila wakati kwa bei ya haki na huduma darasa dunia. Kutokana na suluhu ubora wa bidhaa na utendaji, tuna imara ya muda mrefu pamoja na faida ya ushirikiano na wateja wetu duniani kote

  • Fiber Array

    Fiber Array

  • MTP-MPO Cassette-OM3-12Fibers

    MTP-MPO Cassette-OM3-12Fibers

  • 100g QSFP28 CLR4 2KM

    100g QSFP28 CLR4 2KM

  • 100g QSFP28 NA 4X25G SFP28 AOC

    100g QSFP28 NA 4X25G SFP28 AOC