về công ty

INTCERA đã là một thương hiệu mới của Fiberconcepts' từ những năm trước. Fiberconcepts là một nhà sản xuất hàng đầu thế giới và nhà cung cấp bảo hiểm passive sợi thành phần quang chuyên trong các mạng hoàn toàn quan trọng. linh kiện và các giải pháp của chúng tôi có thể tìm thấy trong các ứng dụng trong các doanh nghiệp, chính phủ và những người khác trên khắp thế giới. Fiberconcepts, được thành lập vào năm 2002 và có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc. Fiberconcepts đã sử dụng chuyên môn kỹ thuật mạnh mẽ để tạo ra các danh mục sản phẩm INTCERA. Cho đến bây giờ, Fiberconcetps đã trở thành một một nguồn toàn cầu hoạt động cho các thành phần kết nối quang thụ động.

Câu chuyện thành công của chúng tôi rất đơn giản: nhu cầu đáp ứng khách hàng với các sản phẩm chất lượng gửi về thời gian, mỗi lần với giá hợp lý với một dịch vụ đẳng cấp thế giới. Do không khoan nhượng chất lượng sản phẩm và hiệu suất, chúng tôi đã thành lập hợp tác cùng có lợi lâu dài với khách hàng của chúng tôi trên toàn thế giới

  • Fiber Array

    Fiber Array

  • MTP-MPO Cassette-OM3-12Fibers

    MTP-MPO Cassette-OM3-12Fibers

  • 100G QSFP28 CLR4 2KM

    100G QSFP28 CLR4 2KM

  • 100G QSFP28 ĐẾN 4X25G SFP28 AOC

    100G QSFP28 ĐẾN 4X25G SFP28 AOC