बद्दल कंपनी

INTCERA पासून वर्षांपूर्वी Fiberconcepts एका नवीन ब्रँड आहे. Fiberconcepts पूर्णपणे गंभीर नेटवर्क विशेष प्रीमियम निष्क्रीय फायबर ऑप्टिकल घटक एक अग्रगण्य जागतिक उत्पादक आणि पुरवठादार आहे. आमच्या घटक आणि उपाय जगात व्यवसाय, सरकार मध्ये अनुप्रयोग आणि इतर मध्ये आढळू शकते. Fiberconcepts, 2002 मध्ये स्थापना केली होती आणि शेंझेन, चीन मुख्यालय आहे. Fiberconcepts INTCERA उत्पादन पोर्टफोलिओ तयार करण्यासाठी मजबूत तांत्रिक कौशल्य वापरले आहे. आता पर्यंत अप, Fiberconcetps निष्क्रीय ऑप्टिकल इंटरकनेक्ट घटक सक्रिय एक जागतिक स्रोत बनला आहे.

आमच्या यश सोपे आहे: दर्जाचे उत्पादने ग्राहक बैठक गरजा एक जागतिक दर्जाचे सेवा येथे सुयोग्य किंमत वेळ सुटका, प्रत्येक वेळी. उत्पादन गुणवत्ता आणि कार्यक्षमता दुराग्रही असल्याने, जगभरातील आमच्या ग्राहकांना दीर्घकालीन म्युच्युअल लाभ सहकार्य स्थापना केली

  • फायबर अ‍ॅरे

    फायबर अ‍ॅरे

  • MTP-MPO कॅसेट-OM3-12Fibers

    MTP-MPO कॅसेट-OM3-12Fibers

  • 100g QSFP28 CLR4 2KM

    100g QSFP28 CLR4 2KM

  • 100g QSFP28 ते 4X25G SFP28 AOC

    100g QSFP28 ते 4X25G SFP28 AOC