About Company

INTCERA ti a titun Brand ti Fiberconcepts 'niwon odun seyin. Fiberconcepts jẹ asiwaju agbaye nse ati isise ti Ere palolo okun opitiki irinše olumo ni kikun lominu ni nẹtiwọki. Wa irinše ati awọn solusan le ri ni awọn ohun elo ni owo, ijoba ati awọn miran jakejado aye. Fiberconcepts, ti a da ni 2002 ati ni olú ni Shenzhen, China. Fiberconcepts ti lo awọn lagbara imọ ĭrìrĭ lati ṣẹda awọn INTCERA ọja portfolio. Up till bayi, Fiberconcetps ti di ohun ti nṣiṣe lọwọ ọkan agbaye orisun fun palolo opitika interconnect irinše.

Wa aseyori itan ni o rọrun: pade onibara aini pẹlu didara awọn ọja gbà lori akoko, ni gbogbo igba ti ni a itẹ owo pẹlu kan aye kilasi iṣẹ. Nitori alailẹgbẹ ọja didara ati iṣẹ, a ti mulẹ gun igba pelu anfaani ifowosowopo pẹlu awọn onibara wa ni agbaye

  • Fiber Array

    Fiber Array

  • MTP-MPO kasẹti-OM3-12Fibers

    MTP-MPO kasẹti-OM3-12Fibers

  • 100g QSFP28 CLR4 2KM

    100g QSFP28 CLR4 2KM

  • 100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC

    100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC