• સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule
  • સિરામિક ferrule

સિરામિક ferrule

ગુડ સુસંગતતા

ચોક્કસ યાંત્રિક પરિમાણો

ગુડ વિશ્વસનીયતા અને સ્થિરતા

ferrule વિવિધતાઓ: એસસી, એસટી, એલસી, MU, SMA

અંતે ચહેરો વિવિધતાઓ: ફ્લેટ, પીસી, શંકુ, સ્ટેપ, પૂર્વ કોણ

વાયર, Bellcore, IEC સાથે સુસંગત

ઉત્પાદન વર્ણન

સિરામિક ferrule

વિશેષતા:
 ગુડ સુસંગતતા
 ચોક્કસ યાંત્રિક પરિમાણો
 ગુડ વિશ્વસનીયતા અને સ્થિરતા
 ferrule વિવિધતાઓ: એસસી, એસટી, એલસી, MU, SMA
 અંત ચહેરો વિવિધતાઓ: ફ્લેટ, પીસી, શંકુ, સ્ટેપ, પૂર્વ કોણ
 વાયર, Bellcore, IEC સાથે સુસંગત
અરજી:
 દૂરસંચાર
 CATV
 લેન (સહિત FTTx)
 ડેટા નેટવર્ક

જનરલ ferrule સ્પષ્ટીકરણ:

પીડી


  • ગત:
  • આગામી:

  • તમારો સંદેશ અહીં લખો અને અમને મોકલી

    સંબંધિત વસ્તુઓ

    વધુ +
    • ફાઇબર એરે

      ફાઇબર એરે

    • MTP-MPO કેસેટ-OM3-12Fibers

      MTP-MPO કેસેટ-OM3-12Fibers

    • 100g QSFP28 CLR4 2km

      100g QSFP28 CLR4 2km

    • 100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 એઓસી

      100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 એઓસી