• kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete
  • kauri Kipete

kauri Kipete

utangamano mzuri

Sahihi mitambo vipimo

kuegemea nzuri na utulivu

Aina ya kipete: SC, ST, LC, MU, SMA

Aina ya mwisho uso: Flat, PC, Cone, hatua, kabla ya angled

Inatii RoHS, Bellcore, IEC

Maelezo ya bidhaa

kauri Kipete

vipengele:
 Habari za utangamano
 sahihi mitambo vipimo
 nzuri kuegemea na utulivu
 Aina ya kipete: SC, ST, LC, MU, SMA
 Aina ya mwisho uso: Flat, PC, Cone, hatua, kabla ya angled
 Uppfyller na RoHS, Bellcore, IEC
Maombi:
 Telecommunication
 CATV
 LAN (ikiwa ni pamoja FTTx)
 mtandao Data

General Kipete Vipimo:

PD


  • Awali:
  • Next:

  • Andika ujumbe wako hapa na kutuma kwa sisi

    Bidhaa kuhusiana na

    zaidi +
    • Mzunguko wa nyuzi

      Mzunguko wa nyuzi

    • MTP-MPO Cassette-OM3-12Fibers

      MTP-MPO Cassette-OM3-12Fibers

    • 100g QSFP28 CLR4 2KM

      100g QSFP28 CLR4 2KM

    • 100g QSFP28 NA 4X25G SFP28 AOC

      100g QSFP28 NA 4X25G SFP28 AOC