• เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ
  • เซรามิกปลอกโลหะ

เซรามิกปลอกโลหะ

เข้ากันได้ดี

มิติกลที่ถูกต้อง

ความน่าเชื่อถือที่ดีและมั่นคง

สายพันธุ์ของปลอกโลหะ: SC, ST, LC, หมู่, SMA

พันธุ์สิ้นใบหน้า: แบน, PC, กรวยขั้นตอน Pre-มุม

สอดคล้องกับ RoHS, Bellcore, IEC

รายละเอียดสินค้า

เซรามิกปลอกโลหะ

คุณสมบัติ:
 เข้ากันได้ดี
 ขนาดกลที่ถูกต้อง
 ดีน่าเชื่อถือและความมั่นคง
 พันธุ์ของปลอกโลหะ: SC, ST, LC, หมู่, SMA
 พันธุ์สิ้นใบหน้า: แบน, PC, กรวยขั้นตอน Pre-มุม
 สอดคล้องกับ RoHS, Bellcore, IEC
การประยุกต์ใช้:
 โทรคมนาคม
 CATV
 LAN (รวม FTTx)
 เครือข่ายข้อมูล

ทั่วไปปลอกโลหะข้อมูลจำเพาะ:

PD


  • ก่อนหน้านี้:
  • ถัดไป:

  • เขียนข้อความของคุณที่นี่และส่งมาให้เรา

    สินค้าที่เกี่ยวข้อง

    + เพิ่มเติม
    • ไฟเบอร์อาร์เรย์

      ไฟเบอร์อาร์เรย์

    • MTP-MPO เทปคาสเซ็ต OM3-12Fibers

      MTP-MPO เทปคาสเซ็ต OM3-12Fibers

    • 100G QSFP28 CLR4 2KM

      100G QSFP28 CLR4 2KM

    • 100G QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC

      100G QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC