• सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे
  • सिरॅमिक लोखंडी कडे

सिरॅमिक लोखंडी कडे

चांगले सुसंगतता

अचूक यांत्रिक परिमाणे

चांगले विश्वसनीयता आणि स्थिरता

लोखंडी कडे वाण: अनुसूचित जाती, अनुसूचित जमाती, एलसी, एमयू, SMA

शेवटी-चेहरा जाती: फ्लॅट, पीसी, शंकू, पाऊल, पूर्व कुशलतेने

RoHS, Bellcore, IEC पालन

उत्पादन वर्णन

सिरॅमिक लोखंडी कडे

वैशिष्ट्ये:
 चांगले सुसंगतता
 अचूक यांत्रिक परिमाणे
 चांगले विश्वसनीयता आणि स्थिरता
 लोखंडी कडे वाण: अनुसूचित जाती, अनुसूचित जमाती, एलसी, एमयू, SMA
 शेवटी चेहरा जाती: फ्लॅट, पीसी, शंकू, पाऊल, पूर्व कुशलतेने
 RoHS, Bellcore, IEC सह पूर्तता
अर्ज:
 दूरसंचार
 CATV
 लॅन (यासह FTTx)
 डेटा नेटवर्क

सामान्य लोखंडी कडे तपशील:

पॉल


  • मागील:
  • पुढील:

  • आपला संदेश येथे लिहा आणि आम्हाला पाठविता

    संबंधित उत्पादने

    अधिक +
    • फायबर अ‍ॅरे

      फायबर अ‍ॅरे

    • MTP-MPO कॅसेट-OM3-12Fibers

      MTP-MPO कॅसेट-OM3-12Fibers

    • 100g QSFP28 CLR4 2KM

      100g QSFP28 CLR4 2KM

    • 100g QSFP28 ते 4X25G SFP28 AOC

      100g QSFP28 ते 4X25G SFP28 AOC