• సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను
  • సిరామిక్ పొన్ను

సిరామిక్ పొన్ను

మంచి అనుకూలత

ఖచ్చితమైన మెకానికల్ కొలతలు

గుడ్ విశ్వసనీయత మరియు స్థిరత్వం

పొన్ను ద వెరైటీస్ ఆఫ్ ఎస్సీ, ఎస్టీ, LC, MU, SMA

తుది ముఖం ద వెరైటీస్ ఆఫ్ ఫ్లాట్, PC, కోన్, దశ, ప్రీ-కోణ

RoHS, Bellcore, IEC తో కంప్లైంట్

ఉత్పత్తి వివరణ

సిరామిక్ పొన్ను

లక్షణాలు:
 మంచి అనుకూలత
 ఖచ్చితమైన మెకానికల్ కొలతలు
 గుడ్ విశ్వసనీయత మరియు స్థిరత్వం
 పొన్ను ద వెరైటీస్ ఆఫ్ ఎస్సీ, ఎస్టీ, LC, MU, SMA
 తుది ముఖం ద వెరైటీస్ ఆఫ్ ఫ్లాట్, PC, కోన్, దశ, ప్రీ-కోణ
 RoHS, Bellcore, IEC తో కంప్లైంట్
అప్లికేషన్:
 టెలికమ్యూనికేషన్
 CATV
 LAN (సహా FTTx)
 డేటా నెట్వర్క్

జనరల్ పొన్ను స్పెసిఫికేషన్:

PD


  • మునుపటి:
  • తదుపరి:

  • మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాయండి మరియు మాకు పంపించినప్పుడు

    సంబంధిత ఉత్పత్తులు

    మరింత +
    • ఫైబర్ అర్రే

      ఫైబర్ అర్రే

    • MTP-ఎంపీఓ క్యాసెట్-OM3-12Fibers

      MTP-ఎంపీఓ క్యాసెట్-OM3-12Fibers

    • 100g QSFP28 CLR4 2km

      100g QSFP28 CLR4 2km

    • 100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC

      100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC