• ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule
  • ceramic Ferrule

ceramic Ferrule

ngakhale wabwino

Zolondola makina miyeso

kudalirika wabwino ndi kukhazikika

Zosiyanasiyana ferrule: SC, cha ku Switzerland, LC, Mu, SMA

Zosiyanasiyana yotsiriza nkhope: mosabisa, PC, phirilo Khwerero, Pre-angled

Ovomerezeka ndi RoHS, Bellcore, IEC

Mafotokozedwe Akatundu

ceramic Ferrule

Mawonekedwe:
 Good ngakhale
 Olondola makina miyeso
 Good kudalirika ndi kukhazikika
 Zosiyanasiyana ferrule: SC, cha ku Switzerland, LC, Mu, SMA
 Zosiyanasiyana yotsiriza nkhope: mosabisa, PC, phirilo Khwerero, Pre-angled
 ovomerezeka ndi RoHS, Bellcore, IEC
pankhaniyi:
 telefoni
 CATV
 LAN (kuphatikizapo FTTx)
 maukonde Data

General Ferrule mfundo:

PD


  • Previous:
  • Kenako:

  • Lembani uthenga wanu apa ndi kulitumiza ilo kwa ife

    Zamgululi Related

    More +
    • CHIKWANGWANI Mzere

      CHIKWANGWANI Mzere

    • MTP-MPO makaseti-OM3-12Fibers

      MTP-MPO makaseti-OM3-12Fibers

    • 100g QSFP28 CLR4 2KM

      100g QSFP28 CLR4 2KM

    • 100g QSFP28 KUTI 4X25G SFP28 AOC

      100g QSFP28 KUTI 4X25G SFP28 AOC