• keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule
  • keramik Ferrule

keramik Ferrule

góð eindrægni

Nákvæmar vélrænni mál

Góð áreiðanleika og stöðugleika

Afbrigði af ferrule: SC, ST, LC, MU, SMA

Afbrigði af endir-andlit: Flat, PC, Keila, Step, Pre-horn

Í samræmi við RoHS, Bellcore, IEC

Vörulýsing

keramik Ferrule

Features:
 Góð eindrægni
 Nákvæmar vélrænni mál
 Góður áreiðanleika og stöðugleika
 afbrigði af ferrule: SC, ST, LC, MU, SMA
 Afbrigði af endir-andlit: Flat, PC, Keila, Step, Pre-horn
 samhæft við RoHS, Bellcore, IEC
Umsókn:
 Fjarskipti
 CATV
 LAN (þ.mt FTTx)
 tölvunet

Almennt Ferrule Specification:

PD


  • Fyrri:
  • Next:

  • Skrifaðu skilaboðin hér og senda það til okkar

    skyldar vörur

    meira +
    • Fiber Array

      Fiber Array

    • MTP-MPO Snælda-OM3-12Fibers

      MTP-MPO Snælda-OM3-12Fibers

    • 100g QSFP28 CLR4 2km

      100g QSFP28 CLR4 2km

    • 100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC

      100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC