• yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule
  • yumbu Ferrule

yumbu Ferrule

Good karfinsu

M inji girma

Good AMINCI da kwanciyar hankali

Iri na ferrule: SC, ST, LC, HU, SMA

Iri na karshen-fuska: Flat, PC, Mazugi, Mataki, Pre-angled

Yarda da RoHS, Bellcore, IEC

samfurin description

yumbu Ferrule

Features:
 Good karfinsu
 Daidaitattun inji girma
 Good AMINCI da kwanciyar hankali
 Iri na ferrule: SC, ST, LC, HU, SMA
 Iri na karshen-fuska: Flat, PC, Mazugi, Mataki, Pre-angled
 mai yarda da RoHS, Bellcore, IEC
Application:
 sadarwa
 CATV
 LAN (ciki har da FTTx)
 Data cibiyar sadarwa

Janar Ferrule Musammantawa:

PD


  • Previous:
  • Next:

  • Rubuta saƙonka a nan kuma ka aika da shi a gare mu

    related Products

    more +
    • Fiber Array

      Fiber Array

    • MTP-MPO cassette-OM3-12Fibers

      MTP-MPO cassette-OM3-12Fibers

    • 100g QSFP28 CLR4 2KM

      100g QSFP28 CLR4 2KM

    • 100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC

      100g QSFP28 TO 4X25G SFP28 AOC